ช่องสำรอง

Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/livesod88/webapps/livesod88/wp-content/plugins/ball-api/includes/player/player.php on line 40

ตารางถ่ายทอดสด

เบาวิสต้า vs. ปอร์ติโมเนนเซ่
15 พ.ค. 21:30
ฟาเรนเซ่ vs. ทอนเดล่า
15 พ.ค. 21:30
มาฟรา vs. อรัวค่า
15 พ.ค. 22:00
บูดัคโนส โดบานอฟชี่ vs. ราดนิคกี้ 1923
15 พ.ค. 22:00
ยูเวนตุส vs. อินเตอร์ มิลาน
15 พ.ค. 23:00
เชลซี vs. เลสเตอร์ ซิตี้
15 พ.ค. 23:15
โลโคโมติว่า vs. โอซิเย็ค
16 พ.ค. 00:00
เบนฟิก้า vs. สปอร์ตติ้ง ลิสบ่อน
16 พ.ค. 00:00
นิวยอร์ค ซิตี้ vs. โตรอนโต้ เอฟซี
16 พ.ค. 00:00
โทรเฟนเซ่ vs. อนาเดีย
16 พ.ค. 00:00
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ vs. ซีเอสเคเอ โซเฟีย
16 พ.ค. 00:00
เกิซเทเป้ vs. เบซิคตัส
16 พ.ค. 00:30
คารากุมรุค vs. เดนิซลิสปอร์
16 พ.ค. 00:30
เคย์เสรีสปอร์ vs. เฟเนบาเช่
16 พ.ค. 00:30
ก็อง vs. แกลร์มง
16 พ.ค. 01:00
ดุงคีร์ก vs. ตูลูส
16 พ.ค. 01:00
ปารีส เอฟซี vs. ชอล์มบลี
16 พ.ค. 01:00
คราอิโอว่า vs. ซีเอฟอาร์ คลูจ์
16 พ.ค. 01:30
โรม่า vs. ลาซิโอ
16 พ.ค. 01:45
อันเดอร์เลชท์ vs. เกงค์
16 พ.ค. 01:45
อัลเมเร่ ซิตี้ vs. ไนเมเคิน
16 พ.ค. 01:50
ไบร์ทตัน vs. เวสต์แฮม
16 พ.ค. 02:00
อัลเมเรีย vs. อัลบาเซเต้
16 พ.ค. 02:00
ลาส พัลมาส vs. ซาราโกซา
16 พ.ค. 02:00
ริโอ อเว vs. ปอร์โต้
16 พ.ค. 02:30
แอล เอ กาแลคซี่ vs. ออสติน
16 พ.ค. 02:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs. มอนทรีออล อิมแพ็ค
16 พ.ค. 06:00
โคโลราโด ราปิดส์ vs. ฮิวสตัน ไดนาโม
16 พ.ค. 08:05
รีล ซอลต์ เลค vs. แนชวิลล์ เอสซี
16 พ.ค. 08:35
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ vs. พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
16 พ.ค. 09:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs. คอนซาโดล ซัปโปโร
16 พ.ค. 13:00
เมลเบิร์น ซิตี้ vs. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
16 พ.ค. 13:00
อุลซาน ฮุนได vs. ซูว็อน บูลวิงส์
16 พ.ค. 14:30
แอดิเลด ยูไนเต็ด vs. บริสเบน รอร์
16 พ.ค. 15:00
เรอัล มาดริด (ญ) vs. เออิบาร์ (ญ)
16 พ.ค. 17:00
เรอัล เอสซี vs. เอสซี ปราเอนซี่
16 พ.ค. 17:00
เพิร์ธ กลอรี vs. เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
16 พ.ค. 17:15
โควิลฮา vs. เอสโตริล
16 พ.ค. 17:15
ฟิออเรนติน่า vs. นาโปลี
16 พ.ค. 17:30
คริสตัล พาเลซ vs. แอสตัน วิลล่า
16 พ.ค. 18:00
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี vs. ทอร์คีย์
16 พ.ค. 18:00
อูท่าห์ อาหราด vs. กาซ เมตาน เมดิอัส
16 พ.ค. 18:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) vs. เลสเตอร์ซิตี (ญ)
16 พ.ค. 18:00
ทีเอส สปอร์ติง vs. อู่ทองธี
16 พ.ค. 19:00
อัลบอร์ก vs. ฮอร์เซ่น
16 พ.ค. 19:00
อาแซด อัลค์มาร์ vs. เฮราเคิ่ลส์
16 พ.ค. 19:20
เฟเยนูร์ด vs. วาลไวจ์ค
16 พ.ค. 19:20
วิเทสส์ อาร์เน่ม vs. อาแจ็กซ์
16 พ.ค. 19:20
โดบรุดจ้า vs. ยานตร้า กาบโรโว
16 พ.ค. 19:30
อูเทร็คท์ vs. พีเอสวี
16 พ.ค. 19:30
วาราชดีน vs. ริเจกา
16 พ.ค. 20:00
เบเนเวนโต้ vs. โครโตเน่
16 พ.ค. 20:00
อูดิเนเซ่ vs. ซามโดเรีย
16 พ.ค. 20:00
มาเรีย ดา ฟอนเต้ vs. วิตอเรีย กิมาไรส์ บี
16 พ.ค. 20:00
ออร์แลนโด ไพเรทส์ vs. ราจา คาซาบลังก้า
16 พ.ค. 20:00
สเปอร์ vs. วูล์ฟแฮมป์ตัน
16 พ.ค. 20:05
เนิร์นแบร์ก vs. โบคุ่ม
16 พ.ค. 20:30
พาเดอร์บอร์น vs. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
16 พ.ค. 20:30
ออสนาบูร์ก vs. ฮัมบูร์ก
16 พ.ค. 20:30
อาร์เจส ปีเตสตี vs. ดินาโม บูคาเรสต์
16 พ.ค. 20:30
ฟามาลิเคา vs. นาซิอองนาล
16 พ.ค. 21:00
ชีเบนิค vs. ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
16 พ.ค. 22:00
บราก้า (ญ) vs. สปอร์ติง ลิสบอน (ญ)
16 พ.ค. 22:00
เซลเยซนิการ์ vs. โบแร็ค บันยาลูกา
16 พ.ค. 22:00
ลีเกีย วอร์ซอว์ vs. ป๊อดเบสคิดเซีย
16 พ.ค. 22:30
เวสต์บรอมวิช vs. ลิเวอร์พูล
16 พ.ค. 22:30
อลอคาเดมิก้า vs. เบนฟิก้า ทีม B
16 พ.ค. 22:30
ไมนซ์ 05 vs. ดอร์ทมุนด์
16 พ.ค. 23:00
เบเลเนนเซส vs. ซานตา คลารา
16 พ.ค. 23:00
ปาร์ม่า vs. ซาสซูโอโล่
16 พ.ค. 23:00
ออฮุส vs. นอร์ดเยลลันด์
16 พ.ค. 23:00
แอธเลติก บิลเบา vs. เรอัล มาดริด
16 พ.ค. 23:30
แอต.มาดริด vs. โอซาซูน่า
16 พ.ค. 23:30
บาเซโลน่า vs. เซลต้า บีโก้
16 พ.ค. 23:30
บียาร์เรอัล vs. เซบิญ่า
16 พ.ค. 23:30
พานาธิไนกอส vs. โอลิมเปียกอส
16 พ.ค. 23:30
เอชเอ็นเค กอริก้า vs. ดีนาโม ซาเกร็บ
17 พ.ค. 00:10
เอฟเวอร์ตัน vs. เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
17 พ.ค. 01:00
ไลป์ซิก vs. โวล์ฟสบวร์ก
17 พ.ค. 01:30
เอซี มิลาน vs. กายารี่
17 พ.ค. 01:45
ดิฌง vs. น็องต์ส
17 พ.ค. 02:00
ลีลล์ vs. แซงต์-เอเตียน
17 พ.ค. 02:00
เปแอสเช vs. แร็งส์
17 พ.ค. 02:00
มาริติโม่ vs. กีมาไรช์
17 พ.ค. 02:00
เซปซี vs. สเตอัว บูคาเรสต์
17 พ.ค. 02:00
เชลซี (ญ) vs. บาเซโลน่า (ญ)
17 พ.ค. 02:00
ซินซินนาติ vs. อินเตอร์ ไมอามี
17 พ.ค. 03:00
โบค่า จูเนียร์ส vs. ลิเวอร์ เพลท
17 พ.ค. 03:30
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น vs. โคลัมบัส ครูว์
17 พ.ค. 05:00
ดีซี ยูไนเต็ด vs. ออร์แลนโด ซิตี้
17 พ.ค. 07:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส vs. ลอสแองเจลิส เอฟซี
17 พ.ค. 08:30
อเลย์ vs. แอลติน แอสเซร์
17 พ.ค. 19:00
คาลาราชี vs. มิเออร์คูเรีย ชุค
17 พ.ค. 20:00
โบเตฟ พล็อฟดิฟ vs. เชอร์โน มอร์
17 พ.ค. 21:30
โปลี ทิมิโซเอร่า vs. มิโอวินี่
17 พ.ค. 22:30
ซอนเดร์ยิสคีย์ vs. ลิงบี้
18 พ.ค. 00:00
เลฟสกี้ โซเฟีย vs. ทแซร์สกอ เซลอ ซอเฟีย
18 พ.ค. 00:00
บอร์นมัธ vs. เบรนท์ฟอร์ด
18 พ.ค. 00:00