ช่องสำรอง

Warning: Invalid argument supplied for foreach() in /home/livesod88/webapps/livesod88/wp-content/plugins/ball-api/includes/player/player.php on line 40

ตารางถ่ายทอดสด

เบเลเนนส์ บี vs. สปอร์ติ้ง บี
24 ก.พ. 23:00
สเปอร์ vs. โวล์ฟสเบอร์เกอร์
25 ก.พ. 00:00
โกรนิงเก้น vs. เฟเยนูร์ด
25 ก.พ. 00:30
เด ลากอส vs. ลัวเล็ทตาโน
25 ก.พ. 01:00
บาเซโลน่า vs. เอลเช่
25 ก.พ. 01:00
นีมส์ vs. ลอริยองต์
25 ก.พ. 01:00
ซีอาร์ เบลูอิซดัด vs. มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
25 ก.พ. 02:00
เปรสตัน vs. คิวพีอาร์
25 ก.พ. 02:45
อตาลันต้า vs. เรอัล มาดริด
25 ก.พ. 03:00
มึนเช่นกลัดบัค vs. แมนเชสเตอร์ ซิตี้
25 ก.พ. 03:00
แคนาดา (ญ) vs. บราซิล (ญ)
25 ก.พ. 04:00
ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ vs. คาราคัส
25 ก.พ. 05:10
อเมริกา (ญ) vs. อาร์เจนติน่า (ญ)
25 ก.พ. 07:00
รอยัล พารี่ vs. กวารานี
25 ก.พ. 07:30
เวสเทิร์น ซิดนีย์ (ญ) vs. เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)
25 ก.พ. 15:00
เพิร์ท (ญ) vs. ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)
25 ก.พ. 17:30
ริโอ อเว ยู23 vs. เบนฟิก้า ยู23
25 ก.พ. 18:00
ระยอง เอฟซี vs. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
25 ก.พ. 18:30
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด vs. ชลบุรี เอฟซี
25 ก.พ. 19:00
กลอเรีย บูซัว vs. ราปิด บูคาเรสต์
25 ก.พ. 22:00
แคเมอรูน ยู20 vs. กานา ยู20
25 ก.พ. 23:00
อาแจ็กซ์ vs. ลีลล์
26 ก.พ. 00:55
อาร์เซนอล vs. เบนฟิก้า
26 ก.พ. 00:55
โฮฟเฟ่นไฮม์ vs. โมลด์
26 ก.พ. 00:55
นาโปลี vs. กรานาด้า
26 ก.พ. 00:55
เรนเจอร์ vs. แอนต์เวิร์ป
26 ก.พ. 00:55
ชัคตาร์ดอแนตสก์ vs. มัคคาบี้ เทลอาวีฟ
26 ก.พ. 00:55
บียาร์เรอัล vs. ซัลซ์บูร์ก
26 ก.พ. 00:55
เอสเบิร์ก vs. ซิลเคบอร์ก
26 ก.พ. 01:00
โมร็อกโก ยู20 vs. ตูนิเซีย ยู20
26 ก.พ. 01:50
เอซี มิลาน vs. เร้ด สตาร์ เบลเกรด
26 ก.พ. 03:00
โรม่า vs. บราก้า
26 ก.พ. 03:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น vs. ยัง บอยส์ เบิร์น
26 ก.พ. 03:00
คลับ บรูกก์ vs. ดินาโม เคียฟ
26 ก.พ. 03:00
ดีนาโม ซาเกร็บ vs. คราสโนดาร์
26 ก.พ. 03:00
เลสเตอร์ ซิตี้ vs. สลาเวีย ปราก
26 ก.พ. 03:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด vs. เรอัล โซเซียดาด
26 ก.พ. 03:00
พีเอสวี vs. โอลิมเปียกอส
26 ก.พ. 03:00
เซาเปาโล vs. ฟลาเมงโก
26 ก.พ. 07:30
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ (ญ) vs. แอดิเลด (ญ)
26 ก.พ. 14:00
เพิร์ธ กลอรี vs. บริสเบน รอร์
26 ก.พ. 17:00
บรากร้า ยู23 vs. เลชอยส์ ยู23
26 ก.พ. 18:00
เอฟเค อินดิจา vs. ปาร์ติซาน เบลเกรด
26 ก.พ. 19:00
พีริน บลากอเยฟกราด vs. เซพเทมวรี โซเฟีย
26 ก.พ. 20:00
เกนเคลร์บีร์ลีจี้ vs. เยนิ มาลัตยาสปอร์
26 ก.พ. 20:00
คอนยาสปอร์ vs. กาซีอันเตป
26 ก.พ. 20:00
วอยวอดีนา vs. นาเปรดัก ครูเซวัค
26 ก.พ. 21:30
กีมาไรช์ ยู23 vs. สปอร์ตติ้ง ยู23
26 ก.พ. 22:00
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ vs. เอเทอร์
26 ก.พ. 22:30
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ vs. CSS Slatina
26 ก.พ. 22:30
เบซิคตัส vs. เดนิซลิสปอร์
26 ก.พ. 23:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี vs. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
27 ก.พ. 17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี vs. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
27 ก.พ. 18:00
ตราด เอฟซี vs. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
27 ก.พ. 18:30
โปลิศ เทโร เอฟซี vs. พีที ประจวบ เอฟซี
27 ก.พ. 19:00
ชลบุรี เอฟซี vs. สุพรรณบุรี เอฟซี
28 ก.พ. 17:00
การท่าเรือ เอฟซี vs. ระยอง เอฟซี
28 ก.พ. 18:00
สุโขทัย เอฟซี vs. ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
28 ก.พ. 18:30
สมุทรปราการ ซิตี้ vs. บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
28 ก.พ. 19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs. ตราด เอฟซี
2 มี.ค. 18:30
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด vs. โปลิศ เทโร เอฟซี
2 มี.ค. 19:00
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด vs. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
3 มี.ค. 18:30
พีที ประจวบ เอฟซี vs. การท่าเรือ เอฟซี
3 มี.ค. 19:00
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด vs. ชลบุรี เอฟซี
4 มี.ค. 18:30
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด vs. สุโขทัย เอฟซี
4 มี.ค. 19:00
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด vs. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
6 มี.ค. 17:00
พีที ประจวบ เอฟซี vs. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
6 มี.ค. 18:00
โปลิศ เทโร เอฟซี vs. สุพรรณบุรี เอฟซี
6 มี.ค. 18:30
ตราด เอฟซี vs. ระยอง เอฟซี
6 มี.ค. 19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด vs. สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
7 มี.ค. 17:00
สุโขทัย เอฟซี vs. สมุทรปราการ ซิตี้
7 มี.ค. 18:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี vs. ชลบุรี เอฟซี
7 มี.ค. 18:30
การท่าเรือ เอฟซี vs. ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
7 มี.ค. 19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี vs. เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด
9 มี.ค. 18:30
ระยอง เอฟซี vs. พีที ประจวบ เอฟซี
9 มี.ค. 19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด vs. สุโขทัย เอฟซี
10 มี.ค. 18:30
สุพรรณบุรี เอฟซี vs. การท่าเรือ เอฟซี
10 มี.ค. 19:00