FBC Melgar vs. บาเฮีย

 
ช่องสำรอง

ตารางถ่ายทอดสด

Famalicao U23 vs. Leixoes U23
30 ต.ค. 18:00
เชอร์โน มอร์ vs. ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย
30 ต.ค. 22:00
Belenenses U23 vs. Estoril U23
30 ต.ค. 22:00
อาร์เจส ปีเตสตี vs. โวลุนทารี
30 ต.ค. 23:00
วอยวอดีนา vs. บัซคา ปาลังกา
31 ต.ค. 00:00
คารากุมรุค vs. เอร์ซูรุมสปอร์
31 ต.ค. 00:00
แทร็บซอนสปอร์ vs. คาซิมปาซ่า
31 ต.ค. 00:00
Blackburn U18 vs. Manchester City U18
31 ต.ค. 00:00
โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ vs. มอนตาน่า
31 ต.ค. 00:15
ฮัมบูร์ก vs. ซังต์.เพาลี
31 ต.ค. 00:30
เฮลมอนด์ vs. มาสตริกช์
31 ต.ค. 00:35
อาแจ็กซ์ II vs. อัลเมเร่ ซิตี้
31 ต.ค. 00:35
ไวเล vs. แรนเดอร์ส
31 ต.ค. 00:55
เอสโตริล vs. โควา พีดาเด้
31 ต.ค. 01:30
ดินาโม บูคาเรสต์ vs. แอสตร้า
31 ต.ค. 02:00
ชาลเก้ 04 vs. สตุ๊ตการ์ท
31 ต.ค. 02:30
โคเวนทรี vs. เร้ดดิ้ง
31 ต.ค. 02:40
เกงค์ vs. Eupen
31 ต.ค. 02:45
Chelsea U18 vs. แมน ยูไนเต็ด ยู18
31 ต.ค. 02:45
เบรดา vs. ไนเมเคิน
31 ต.ค. 02:50
ออสส์ vs. เดอ กราฟแช็พ
31 ต.ค. 02:50
มาร์กเซย vs. ล็องส์
31 ต.ค. 03:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน vs. คริสตัล พาเลซ
31 ต.ค. 03:00
เออิบาร์ vs. คาดิซ
31 ต.ค. 03:00
เฟอร์เรร่า vs. ปอร์โต้
31 ต.ค. 03:25
วิตอเรีย vs. บราซิล เด เพโลแทส
31 ต.ค. 04:55
กรูเซย์รู vs. ปารานา
31 ต.ค. 07:15
เนกาซ่า vs. โตลูกา
31 ต.ค. 08:30
คลับ ทิจูเอน่า vs. ปาชูกา
31 ต.ค. 10:00
เอฟซี โซล vs. อินชอน
31 ต.ค. 13:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส vs. นาโกย่า แกรมปัส
31 ต.ค. 15:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs. เอฟซี โตเกียว
31 ต.ค. 16:00
กัมบะ โอซะก้า vs. คอนซาโดล ซัปโปโร
31 ต.ค. 17:00
Clinceni vs. เซปซี
31 ต.ค. 17:30
เกนเคลร์บีร์ลีจี้ vs. กาซีอันเตป
31 ต.ค. 17:30
เซพเทมวรี โซเฟีย vs. Kariana Erden
31 ต.ค. 17:45
รูบิน คาซาน vs. อาร์เซนอล ทูลา
31 ต.ค. 18:00
โควิลฮา vs. ปอร์โต้ (ทีม B)
31 ต.ค. 18:00
Rayong FC vs. Trat FC
31 ต.ค. 18:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด vs. แมนเชสเตอร์ ซิตี้
31 ต.ค. 18:30
เอสเบิร์ก vs. เฟรดเดอริเซีย
31 ต.ค. 18:55
แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา vs. โฮลสไตน์ คีล
31 ต.ค. 19:00
เบนฟิก้า (ญ) vs. Amora W
31 ต.ค. 19:00
บริสตอล vs. นอร์ริช ซิตี้
31 ต.ค. 19:00
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs. เอ็กเซลซิเออร์
31 ต.ค. 19:50
เรอัล มาดริด vs. ฮูเอสก้า
31 ต.ค. 19:55
เกิซเทเป้ vs. อลันยาสปอร์
31 ต.ค. 20:00
โครโตเน่ vs. อตาลันต้า
31 ต.ค. 20:50
ปารีส เอฟซี vs. ก็อง
31 ต.ค. 21:00
เบลูโป vs. โอซิเย็ค
31 ต.ค. 21:00
Merelinense vs. Braga B
31 ต.ค. 21:00
บีเลเฟลด์ vs. ดอร์ทมุนด์
31 ต.ค. 21:30
โคโลญจน์ vs. บาเยิร์น มิวนิค
31 ต.ค. 21:30
สลาเวีย โซเฟีย vs. โบเตฟ พล็อฟดิฟ
31 ต.ค. 21:30
ลูตัน vs. เบรนท์ฟอร์ด
31 ต.ค. 21:45
นอร์ดเยลลันด์ vs. มิดทิลแลนด์
31 ต.ค. 22:00
เบิร์นลี่ vs. เชลซี
31 ต.ค. 22:00
แอธเลติก บิลเบา vs. เซบิญ่า
31 ต.ค. 22:00
โรด้า vs. เดน บอสช์
31 ต.ค. 22:20
เบเลเนนเซส vs. ฟาเรนเซ่
31 ต.ค. 22:30
ปาร์ติซาน เบลเกรด vs. มัชวา
31 ต.ค. 23:00
อิสทรา 1961 vs. ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
31 ต.ค. 23:00
อินเตอร์ มิลาน vs. ปาร์ม่า
31 ต.ค. 23:50
กาลาตาซาลาย vs. อันคารากูคู
31 ต.ค. 23:55