ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด vs. ขอนแก่น ยูไนเต็ด

 
ช่องสำรอง

ตารางถ่ายทอดสด

เชียงใหม่ ยูไนเต็ด vs. นครศรี ยูไนเต็ด
12 ส.ค. 18:00
ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด vs. ขอนแก่น ยูไนเต็ด
12 ส.ค. 19:00
ฮากา vs. เอซี โอลู
12 ส.ค. 22:00
เลกนีซา vs. ซาเกลบี้ ลูบิน
12 ส.ค. 23:00
ไกเซอร์สเลาเทิร์น vs. พาเดอร์บอร์น
12 ส.ค. 23:30
เนิร์นแบร์ก vs. ไฮเดนไฮม์
12 ส.ค. 23:30
ฮัลเลสเชอร์ vs. โอลเดนเบอร์ก
13 ส.ค. 00:00
ไอนด์โฮเฟ่น vs. วิลเลม ทเว
13 ส.ค. 01:00
เอ็กเซลซิเออร์ vs. วิเทสส์ อาร์เน่ม
13 ส.ค. 01:00
แทร็บซอนสปอร์ vs. ฮาเตย์สปอร์
13 ส.ค. 01:00
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ยู21 vs. คริสตัล พาเลซ ยู21
13 ส.ค. 01:00
วิดซอว์ ลอดส์ vs. ลีเกีย วอร์ซอว์
13 ส.ค. 01:30
ไฟร์บวร์ก vs. ดอร์ทมุนด์
13 ส.ค. 01:30
อาร์เจส ปีเตสตี vs. ซีเอส คราอิโอว่า
13 ส.ค. 01:30
ออสเตนเด vs. เกนท์
13 ส.ค. 01:45
ดันดี เอฟซี vs. อาร์บรอท
13 ส.ค. 01:45
ปาร์ม่า vs. บารี่
13 ส.ค. 01:45
น็องต์ส vs. ลีลล์
13 ส.ค. 02:00
โอซาซูน่า vs. เซบิญ่า
13 ส.ค. 02:00
วัตฟอร์ด vs. เบิร์นลี่
13 ส.ค. 02:00
เลบันเต้ vs. ฮูเอสก้า
13 ส.ค. 02:00
ฟามาลิเคา vs. บราก้า
13 ส.ค. 02:15
วิลา โนวา vs. ลอนดริน่า
13 ส.ค. 05:00
พลาเทนเซ่ vs. แบนฟิลด์
13 ส.ค. 05:00
บาเฮีย vs. อิทัวโน่
13 ส.ค. 07:30
แควัลรี่ vs. ฟอร์จ เอฟซี
13 ส.ค. 08:00
แบล็คเพิร์ล ยูไนเต็ด vs. นนทบุรี ฟุตซอลคลับ
13 ส.ค. 15:00
แบงค็อก บีทีเอส เอฟซี vs. บลูเวฟ ชลบุรี
13 ส.ค. 16:00
อุลซาน ฮุนได vs. แดกู เอฟซี
13 ส.ค. 16:00
เอ็นที ฟุตซอลคลับ vs. ฟุตซอลราชนาวี
13 ส.ค. 17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ vs. เกียวโต
13 ส.ค. 17:00
โควิลฮา vs. เฟยเรนเซ่
13 ส.ค. 17:00
ราชบุรี มิตรผล เอฟซี vs. เมืองทอง ยูไนเต็ด
13 ส.ค. 18:00
เกษมบัณฑิต เอฟซี vs. ราชภัฎเพชรบุรี H3
13 ส.ค. 18:00
บีเลเฟลด์ vs. ฮัมบูร์ก
13 ส.ค. 18:00
โฮลสไตน์ คีล vs. ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์
13 ส.ค. 18:00
คาร์ลสรูห์ vs. ซานด์เฮาเซ่น
13 ส.ค. 18:00
ลำปาง เอฟซี vs. หนองบัว พิชญ เอฟซี
13 ส.ค. 18:30
ชัยนาท ฮอร์นบิล vs. กระบี่ เอฟซี
13 ส.ค. 18:30
ตราด เอฟซี vs. ระยอง เอฟซี
13 ส.ค. 18:30
แอสตัน วิลล่า vs. เอฟเวอร์ตัน
13 ส.ค. 18:30
คาร์ดิฟฟ์ vs. เบอร์มิงแฮม
13 ส.ค. 18:30
สโมสรฟุตบอลราชประชา vs. แพร่ ยูไนเต็ด
13 ส.ค. 19:00
อินกอลสตาดท์ vs. ซาร์บรู๊คเค่น
13 ส.ค. 19:00
เวิร์ล vs. 1860 มิวนิค
13 ส.ค. 19:00
แก็งก็อง vs. ปารีส เอฟซี
13 ส.ค. 20:00
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น vs. เอาก์สบวร์ก
13 ส.ค. 20:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน vs. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
13 ส.ค. 20:30
โฮฟเฟ่นไฮม์ vs. โบคุ่ม
13 ส.ค. 20:30
ไลป์ซิก vs. โคโลญจน์
13 ส.ค. 20:30
เบรเมน vs. สตุ๊ตการ์ท
13 ส.ค. 20:30
วาสโก ดากามา vs. ทอมเบนเซ่
13 ส.ค. 21:00
อาร์เซนอล vs. เลสเตอร์ ซิตี้
13 ส.ค. 21:00
ไบร์ทตัน vs. นิวคาสเซิ่ล
13 ส.ค. 21:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ vs. บอร์นมัธ
13 ส.ค. 21:00
เซาแฮมป์ตัน vs. ลีดส์ ยูไนเต็ด
13 ส.ค. 21:00
วูล์ฟแฮมป์ตัน vs. ฟูแล่ม
13 ส.ค. 21:00
ซันเดอร์แลนด์ vs. คิวพีอาร์
13 ส.ค. 21:00
อะมาโดรา vs. ฟาเรนเซ่
13 ส.ค. 21:30
ตอร์เรเรนเซ vs. นาซิอองนาล
13 ส.ค. 21:30
โมนาโก vs. แรนส์
13 ส.ค. 22:00
เซลต้า บีโก้ vs. เอสปันญ่อล
13 ส.ค. 22:00
โอลด์แฮม vs. ดอร์กิง
13 ส.ค. 23:00
สปอร์ติ้ง คริสตัล vs. คาร์ลอส สไตน์
13 ส.ค. 23:00
เคย์เสรีสปอร์ vs. อิสตันบูลสปอร์
13 ส.ค. 23:15
เบรนท์ฟอร์ด vs. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
13 ส.ค. 23:30
เอซี มิลาน vs. อูดิเนเซ่
13 ส.ค. 23:30
ซามโดเรีย vs. อตาลันต้า
13 ส.ค. 23:30
ชาลเก้ vs. มึนเช่นกลัดบัค
13 ส.ค. 23:30
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ vs. พีเอสวี
13 ส.ค. 23:45
ดินาโม ทบิลิซี่ vs. โบลนิซี่
14 ส.ค. 00:00
กอลูบาร่า vs. วอยวอดีนา
14 ส.ค. 00:00
นาเปรดัก ครูเซวัค vs. แบคคา โทโปลา
14 ส.ค. 00:00
เยอรมนี ยู20 (ญ) vs. นิวซีแลนด์ ยู20 (ญ)
14 ส.ค. 00:00
บายาโดลิด vs. บียาร์เรอัล
14 ส.ค. 00:00
คาซ่า เพีย vs. เบนฟิก้า
14 ส.ค. 00:00
อูท่าห์ อาหราด vs. ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
14 ส.ค. 00:00
เอ็มเมน vs. วาลไวจ์ค
14 ส.ค. 01:00
อูเทร็คท์ vs. คัมบูร์
14 ส.ค. 01:00
ดาร์มสตัดท์ vs. ฮันซ่า รอสต๊อค
14 ส.ค. 01:30
เลชเช่ vs. อินเตอร์ มิลาน
14 ส.ค. 01:45
มอนซ่า vs. โตริโน่
14 ส.ค. 01:45
อดาน่า เดมิร์สปอร์ vs. ชีวาสสปอร์
14 ส.ค. 01:45
กาลาตาซาลาย vs. กิเรซุนสปอร์
14 ส.ค. 01:45
เปโตรลูล vs. ราปิด บูคาเรสต์
14 ส.ค. 01:45
ดีนาโม ซาเกร็บ vs. ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท
14 ส.ค. 02:00
เปแอสเช vs. มงต์เปลลิเยร์
14 ส.ค. 02:00
บาเซโลน่า vs. ราโย บาเยกาโน
14 ส.ค. 02:00
เฟเยนูร์ด vs. ฮีเรนวีน
14 ส.ค. 02:00
กรูเซย์รู vs. ชาเปโคเอนเซ่
14 ส.ค. 02:30
สปอร์ตติ้ง ลิสบ่อน vs. ริโอ อเว
14 ส.ค. 02:30
บราซิล ยู20 (ญ) vs. ออสเตรเลีย ยู20 (ญ)
14 ส.ค. 03:00
แปซิฟิค vs. แอตเลติโก ออตตาวา
14 ส.ค. 04:00
โครินเธียนส์ vs. พัลไมรัส
14 ส.ค. 05:00
นิวยอร์ก เร็ดบูลส์ vs. ออร์แลนโด ซิตี้
14 ส.ค. 05:00
เม็กซิโก ยู20 (ญ) vs. โคลัมเบีย ยู20 (ญ)
14 ส.ค. 06:00
ลิเวอร์ เพลท vs. นีเวลล์ส โอลด์ บอยส์
14 ส.ค. 06:30
ซินซินนาติ vs. แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
14 ส.ค. 06:30
นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น vs. ดีซี ยูไนเต็ด
14 ส.ค. 06:30
โบตาโฟโก้ vs. แอตเลติโก กัวเนนเซ่
14 ส.ค. 07:00
อินเตอร์ ไมอามี vs. นิวยอร์ค ซิตี้
14 ส.ค. 07:00
แอล เอ กาแลคซี่ vs. แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
14 ส.ค. 09:00
คอสตาริก้า ยู20 (ญ) vs. สเปน ยู20 (ญ)
14 ส.ค. 09:00
ลอสแองเจลิส เอฟซี vs. ชาร์ลอตต์
14 ส.ค. 09:30
ซิดนีย์ ยูไนเต็ด vs. เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
14 ส.ค. 11:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส vs. อวิสปา ฟูกูโอกะ
14 ส.ค. 16:00
อคาเดมิโก วิเซอู vs. โมไรเรนเซ่
14 ส.ค. 17:00
กิล วิเซนเต้ ยู23 vs. ฟามาลิเคา ยู23
14 ส.ค. 17:00
เดน ฮาก vs. เดน บอสช์
14 ส.ค. 17:15
โฟเลนดัม vs. ไนเมเคิน
14 ส.ค. 17:15
ซูว็อน บูลวิงส์ vs. ซ็องนัม
14 ส.ค. 17:30
โวลุนทารี vs. เซปซี
14 ส.ค. 17:30
ลีโอ เชียงราย ยูไนเต็ด vs. โปลิศ เทโร เอฟซี
14 ส.ค. 18:00
อุดรธานี เอฟซี vs. อุทัยธานี เอฟซี
14 ส.ค. 18:00
ลอริยองต์ vs. ลียง
14 ส.ค. 18:00
คิลมาร์น็อค vs. เซลติค
14 ส.ค. 18:00
ดุสเซลดอร์ฟ vs. กรอยเธอร์ เฟือร์ธ
14 ส.ค. 18:00
ฮันโนเวอร์ 96 vs. เรเกนสบวร์ก
14 ส.ค. 18:00
แซงต์ ทรุยด็อง vs. อันเดอร์เลชท์
14 ส.ค. 18:30
ซังต์.เพาลี vs. แม็กเดอร์เบิร์ก
14 ส.ค. 18:30
อาแจ็กซ์ vs. โกรนิงเก้น
14 ส.ค. 19:30
ทเวนเต้ vs. ซิตตาร์ด
14 ส.ค. 19:30
อฌักซิโอ้ vs. ล็องส์
14 ส.ค. 20:00
โอแซร์ vs. อองเช่ร์
14 ส.ค. 20:00
แร็งส์ vs. แกลร์มง
14 ส.ค. 20:00
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ vs. เวสต์แฮม
14 ส.ค. 20:00
คราอิโอว่า vs. มิโอวินี่
14 ส.ค. 20:00
ไมนซ์ 05 vs. ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
14 ส.ค. 20:30
กูรีตีบา vs. แอตเลติโก เอ็มจี
14 ส.ค. 21:00
อัลบอร์ก vs. นอร์ดเยลลันด์
14 ส.ค. 21:00
บาเยิร์น มิวนิค vs. โวล์ฟสบวร์ก
14 ส.ค. 21:30
เบาวิสต้า vs. ซานตา คลารา
14 ส.ค. 21:30
เบเลเนนเซส vs. ปอร์โต้ (ทีม B)
14 ส.ค. 21:30
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม vs. อาแซด อัลค์มาร์
14 ส.ค. 21:45
นีซ vs. สตราส์บูร์ก
14 ส.ค. 22:05
เชลซี vs. สเปอร์
14 ส.ค. 22:30
คาดิซ vs. เรอัล โซเซียดาด
14 ส.ค. 22:30
ซีเอฟอาร์ คลูจ์ vs. โบโตซานี่
14 ส.ค. 22:30
กาซีอันเตป vs. อันคารากูคู
14 ส.ค. 23:15
อัมรานิเยสปอร์ vs. อันตาลยาสปอร์
14 ส.ค. 23:15
เลอเวิง vs. คลับ บรูกก์
14 ส.ค. 23:30
ฟิออเรนติน่า vs. เครโมเนเซ
14 ส.ค. 23:30
ลาซิโอ vs. โบโลญญ่า
14 ส.ค. 23:30
สปาร์ตัก มอสโก vs. โซชิ
15 ส.ค. 00:00
มลาดอส vs. แรดนิค
15 ส.ค. 00:00
ญี่ปุ่น ยู20 (ญ) vs. กาน่า ยู20 (ญ)
15 ส.ค. 00:00
วิเซล่า vs. ปอร์โต้
15 ส.ค. 00:00
บาเลนเซีย vs. กิโรน่า
15 ส.ค. 00:30
สเตอัว บูคาเรสต์ vs. ชินเดีย ทราโกวิสเต้
15 ส.ค. 01:30
เบรสต์ vs. มาร์กเซย
15 ส.ค. 01:45
ซาแลร์นิตาน่า vs. โรม่า
15 ส.ค. 01:45
สเปเซีย vs. เอ็มโปลี
15 ส.ค. 01:45
อลันยาสปอร์ vs. เบซิคตัส
15 ส.ค. 01:45
ฟลาเมงโก vs. แอตเลติโก พีอาร์
15 ส.ค. 02:00
เซาเปาโล vs. บรากันติโน้
15 ส.ค. 02:00
ริเจกา vs. เบลูโป
15 ส.ค. 02:00
กีมาไรช์ vs. เอสโตริล
15 ส.ค. 02:30
เกาหลีใต้ ยู20 (ญ) vs. ไนจีเรีย ยู20 (ญ)
15 ส.ค. 03:00
อัลเมเรีย vs. เรอัล มาดริด
15 ส.ค. 03:00
อเมริกา เอ็มจี vs. ซานโตส
15 ส.ค. 04:00
อาร์เจนตินอส จูเนียร์ vs. ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
15 ส.ค. 04:00
อินเตอร์นาซิอองนาล vs. ฟลูมิเนนเซ่
15 ส.ค. 05:00
สหรัฐอเมริกา ยู20 (ญ) vs. เนเธอร์แลนด์ ยู20 (ญ)
15 ส.ค. 06:00
ราซิ่ง คลับ vs. โบค่า จูเนียร์ส
15 ส.ค. 06:30
แนชวิลล์ เอสซี vs. มินนิโซตา
15 ส.ค. 08:00
ฝรั่งเศส ยู20 (ญ) vs. แคนาดา ยู20 (ญ)
15 ส.ค. 09:00
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส vs. รีล ซอลต์ เลค
15 ส.ค. 09:00
แอธเลติก บิลเบา vs. มายอร์ก้า
15 ส.ค. 22:30
คอนสแตนต้า vs. เฮอร์แมนน์สตัดท์
15 ส.ค. 23:00
คอนยาสปอร์ vs. อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
15 ส.ค. 23:15
เวโรน่า vs. นาโปลี
15 ส.ค. 23:30
โคโรน่า คีลเซ่ vs. วอร์ต้า พอซแนน
16 ส.ค. 00:00