ตารางถ่ายทอดสด

ซีเอสเอ็ม สลาทินา vs. สเตอัว บูคูเรสตี
15 ส.ค. 16:30
มาริติโม่ vs. ชาเวซ
15 ส.ค. 21:30
โลโคโมทีฟ โซเฟีย vs. โลโคโมทีฟ พล็อฟดิฟ
15 ส.ค. 22:00
แอธเลติก บิลเบา vs. มายอร์ก้า
15 ส.ค. 22:30
คอนสแตนต้า vs. เฮอร์แมนน์สตัดท์
15 ส.ค. 23:00
อดาน่าสปอร์ vs. ทูสลาสปอร์
15 ส.ค. 23:00
คอนยาสปอร์ vs. อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์
15 ส.ค. 23:15
เวโรน่า vs. นาโปลี
15 ส.ค. 23:30
ดุยส์เบิร์ก vs. ไฟรบวร์ค 2
16 ส.ค. 00:00
โคโรน่า คีลเซ่ vs. วอร์ต้า พอซแนน
16 ส.ค. 00:00
อรัวค่า vs. กิล วิเซนเต้
16 ส.ค. 00:00
มาฟรา vs. เปนาเฟล
16 ส.ค. 00:00
โบเตฟ วราตซา vs. สปาร์ตัก
16 ส.ค. 00:30
เคตาเฟ่ vs. แอต.มาดริด
16 ส.ค. 00:30
ยอง อูเทร็คท์ vs. เฮราเคิ่ลส์
16 ส.ค. 01:00
มาสตริกช์ vs. เบรดา
16 ส.ค. 01:00
เมตาลัค vs. เวอร์เซกซ์
16 ส.ค. 01:00
เอร์ซูรุมสปอร์ vs. เพนดิคสปอร์
16 ส.ค. 01:00
โอลิมปิจา ลจุบจาน่า vs. เอ็นดี กอริก้า
16 ส.ค. 01:15
เกววีลย์ อูแอส vs. แซงต์-เอเตียน
16 ส.ค. 01:45
ยูเวนตุส vs. ซาสซูโอโล่
16 ส.ค. 01:45
คาซิมปาซ่า vs. เฟเนบาเช่
16 ส.ค. 01:45
ลิเวอร์พูล vs. คริสตัล พาเลซ
16 ส.ค. 02:00
อเมริกา เอ็มจี ยู20 vs. โครินเธียนส์ ยู20
16 ส.ค. 02:15
เรอัล เบติส vs. เอลเช่
16 ส.ค. 02:30
เฟอร์เรร่า vs. ปอร์ติโมเนนเซ่
16 ส.ค. 02:30
เลชอยส์ vs. โทรเฟนเซ่
16 ส.ค. 02:30
เหอหนาน เจี้ยนเย้ vs. อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
16 ส.ค. 18:30
อัล อราบี vs. อัล มาร์คไฮยา
16 ส.ค. 21:30
สตรัมส์ก้า สลาวา vs. เลฟสกี้ คูโมฟกราด์
16 ส.ค. 22:00
ดินาโม บูคาเรสต์ vs. โอเตลุล
16 ส.ค. 23:00
คิวพีอาร์ vs. แบล็กพูล
17 ส.ค. 02:00
โคเปเฮเก้น vs. แทร็บซอนสปอร์
17 ส.ค. 02:00
โบโด กลิมท์ vs. ดีนาโม ซาเกร็บ
17 ส.ค. 02:00
เรนเจอร์ vs. พีเอสวี
17 ส.ค. 02:00
ซาร์เมียนโต้ จูนิน vs. โกดอย ครูซ
17 ส.ค. 02:30
ลอนดริน่า vs. บาเฮีย
17 ส.ค. 06:00
โคลัมเบีย ยู20 (ญ) vs. นิวซีแลนด์ ยู20 (ญ)
17 ส.ค. 06:00
เม็กซิโก ยู20 (ญ) vs. เยอรมนี ยู20 (ญ)
17 ส.ค. 06:00
บราซิล ยู20 (ญ) vs. คอสตาริก้า ยู20 (ญ)
17 ส.ค. 08:30
ออสเตรเลีย ยู20 (ญ) vs. สเปน ยู20 (ญ)
17 ส.ค. 09:00
ลอสแองเจลิส เอฟซี vs. ดีซี ยูไนเต็ด
17 ส.ค. 09:30
แอดิเลด ซิตี้ vs. แอดิเลด ยูไนเต็ด
17 ส.ค. 16:30
เมลเบิร์น ซิตี้ vs. เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
17 ส.ค. 16:30
ซอกเดียนา vs. คูจานด์
17 ส.ค. 17:30
บลูเวฟ ชลบุรี vs. ห้องเย็นท่าข้าม
17 ส.ค. 18:00
คาราบัค vs. พัลเซ่น
17 ส.ค. 23:45
กอลูบาร่า vs. ราดนิคกี้ นิส
18 ส.ค. 00:00
โซลิฮูล vs. ยอร์ก
18 ส.ค. 01:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด vs. ซันเดอร์แลนด์
18 ส.ค. 02:00
ดินาโม เคียฟ vs. เบนฟิก้า
18 ส.ค. 02:00
มัคคาบี้ ไฮฟา vs. เร้ด สตาร์ เบลเกรด
18 ส.ค. 02:00
อาร์เซน่อล ซารานดี้ vs. ลิเวอร์ เพลท
18 ส.ค. 05:00
เนเธอร์แลนด์ ยู20 (ญ) vs. กาน่า ยู20 (ญ)
18 ส.ค. 06:00
สหรัฐอเมริกา ยู20 (ญ) vs. ญี่ปุ่น ยู20 (ญ)
18 ส.ค. 06:00
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด vs. นิวยอร์ก เร็ดบูลส์
18 ส.ค. 06:00
โตรอนโต้ เอฟซี vs. นิวอิงแลนด์ เรฟโวลูชั่น
18 ส.ค. 06:30
นิวยอร์ค ซิตี้ vs. ชาร์ลอตต์
18 ส.ค. 07:00
โบค่า จูเนียร์ส vs. โรซาริโอ เซ็นทรัล
18 ส.ค. 07:30
แอตเลติโก พีอาร์ vs. ฟลาเมงโก
18 ส.ค. 07:30
เอฟซี ดัลลาส vs. ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
18 ส.ค. 08:00
ไนจีเรีย ยู20 (ญ) vs. แคนาดา ยู20 (ญ)
18 ส.ค. 09:00
เกาหลีใต้ ยู20 (ญ) vs. ฝรั่งเศส ยู20 (ญ)
18 ส.ค. 09:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์ vs. โคโลราโด ราปิดส์
18 ส.ค. 09:00
แดกู เอฟซี vs. ชุนบัค มอเตอร์ส
18 ส.ค. 15:00
วิสเซล โคเบะ vs. โยโกฮาม่า มารินอส
18 ส.ค. 18:00
ซานโตส ลากูน่า vs. คลับ ลีออน
19 ส.ค. 07:00
อเมริกา เอ็มจี vs. เซาเปาโล
19 ส.ค. 07:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด vs. คิตฉี
19 ส.ค. 15:00
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม vs. อูราวะ เรดไดมอนส์
19 ส.ค. 19:00
ฮัมบูร์ก vs. ดาร์มสตัดท์
19 ส.ค. 23:30
ระยอง เอฟซี vs. แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
20 ส.ค. 18:00
พีที ประจวบ เอฟซี vs. นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
21 ส.ค. 18:00
นครศรี ยูไนเต็ด vs. สโมสรฟุตบอลราชประชา
21 ส.ค. 18:00